IPad mpya ni Balaa kikubwa kwa wale wanaotaka : Tablet. Ni ukuta wa nguvu na utendaji wa aina ya kipekee tofauti na Tablet mbalimbali za Apple, lakini uongezekano wa utangamano wa Penseli ya Apple na Chipset ya A10 huifanya kuleta mvuto sana, na kwa fedha kidogo sana. Inashauriwa kwamba unahitaji kununua Penseli tofauti ili kufungua kipengele muhimu, na ujuzi wa kubuni tunaona kitu kizuri sana cha shule..
lakini kwa bei ni vigumu kukataa sana, na hii bado ni Tablet bora zaidi katika soko. IPad hii mpya ya 2018 imeundwa kufikia jambo moja: kuonyesha juhudi na ubora zaidi katika ujio huu wa Tablet za Apple na kwa bei bei nafuu zaidi.
Kumbuka kwamba tunasema bei nafuu zaidi, badala ya bei ya kawaida! Ni kwa sababu gharama bado ni kubwa zaidi kuliko Tablet vzngine nyingi huko nje - lakini upgrades mpya imeleta mengi kwenye iPad, kuziba pengo kati ya slate 'ya kawaida' na Programu mbalimbali za iPad zenye kuvutia zaidi.
Upshot? Sasa umepata Tablet nzuri, yenye uwezo zaidi na kutoa fursa zaidi, kwa uhakika wa bei nzuri. Huenda unafikiri kuwa hii ni 'iPad ya mwanafunzi', kama Apple wamefanya mpango mkubwa kuhusu sifa za darasa la kompyuta kupitia Tablet mpya, lakini kwa kweli watu wengi wanao nunua ni wale wanaotaka kitu cha kutumia kwenye safari na karibu na nyumbani na kama utakavyoona, inafaikiwa vizuri katika mambo hayo. Hii inaweza kuwa ya kushangaza, bado sio picha kamili, kwa kuwa vipengele vyote vilivyounganishwa na jukwaa bora la Tablethuko nje, iOS - kuna sababu iPad imeketi juu ya nafasi nzuri za soko la Tablet kwa muda mrefu.
Thamani na tarehe ya kutolewa kwa iPad Mpya(2018).
IPad mpya ilizinduliwa mwezi Machi 2018, na inakuja na chaguzi mbalimbali za uhifadhi na uunganisho. Bei mpya ya iPad 2018 huanza $ 329 (£ 319, $ 469), lakini shule zitapata punguzo nchini Uingereza na Marekani ya karibu 10%.Kwa $ 329 (AU $ 469) bei mpya ya iPad ni sawa na bei ya mwanzo ya iPad mpya (2017) - na zote huja na 32GB ya hifadhi - Marekani na Australia, wakati Uingereza inaonekana kama watumiajiambao wanashughulikiwa kwaajili ya punguzo, kama kushuka kwa sarafu maana ya msingi wa 32GB version ni £ 20 kweli ni nafuu kuliko iPad ya mwaka jana. Hiyo ni mfano wa Wi-Fi tu, na slate ya 32GB na uunganisho wa mkononi unakuwezesha $ 459 (£ 449, AU $ 669). Toleo la 128GB linaanza saa $ 429 / £ 409 / AU $ 599 kwa wale ambao wanataka kuhifadhi zaidi, na malipo ya ziada ya kulipa ikiwa unataka baadhi ya data.
IPad mpya ilizinduliwa mwezi Machi 2018, na inakuja na chaguzi mbalimbali za uhifadhi na uunganisho. Bei mpya ya iPad 2018 huanza $ 329 (£ 319, $ 469), lakini shule zitapata punguzo nchini Uingereza na Marekani ya karibu 10%.Kwa $ 329 (AU $ 469) bei mpya ya iPad ni sawa na bei ya mwanzo ya iPad mpya (2017) - na zote huja na 32GB ya hifadhi - Marekani na Australia, wakati Uingereza inaonekana kama watumiajiambao wanashughulikiwa kwaajili ya punguzo, kama kushuka kwa sarafu maana ya msingi wa 32GB version ni £ 20 kweli ni nafuu kuliko iPad ya mwaka jana. Hiyo ni mfano wa Wi-Fi tu, na slate ya 32GB na uunganisho wa mkononi unakuwezesha $ 459 (£ 449, AU $ 669). Toleo la 128GB linaanza saa $ 429 / £ 409 / AU $ 599 kwa wale ambao wanataka kuhifadhi zaidi, na malipo ya ziada ya kulipa ikiwa unataka baadhi ya data.
Apple Pencil.
- Mbali na kufaa zaidi kwa wasanii
- Pia yahitajika Gharama za ziada kununua
Penseli ya Apple ... ni vigumu kufanya kazi kama chombo cha kweli chenye ubunifu au la. Tumekuwa tukiitumia kwa miaka michache sasa, na tumegundua kuwa ni bora kwa mambo fulani, lakini haina maana kwa wengine. Pia, hebu tusisahau kwamba inahitaji gharama ya £ 99 / $ 99 / AU $ 145, ambayo ina maana unahitaji kulipa karibu 33% ya bei ya iPad mpya, juu ya gharama ya slate yenyewe, ili kufikia kipengele kipya. Ni rahisi kwa wale walio katika elimu, na kuna Crayon ya Logitech inapatikana nchini Marekani kwa nusu bei (chini ya utendaji), lakini ni muhimu kuzingatia wakati unununua iPad mpya. Ikiwa unatafuta kitu cha kuchukua nafasi ya kidokezo, hatuwezi kupendekezahizi iPad mpya - au iPad yoyote kwa jambo hilo, kwa kuwa ni ngumu sana kuandika kwa uwazi juu yao, kwa sababu kwa ncha ya Penseli inapotea uso sahihi. Apple inaweza kufanya kioo zaidi ya matte na kukwisha kusaidia, lakini hiyo ingeweza kuwafanya kuonyesha kuwa vigumu kuona, kwa hiyo sio jambo la kutatuliwa kwa urahisi. Programu ya Notepad ni nzuri, na inakuwezesha kuandika na kuchora, sasa inashirikiana na Suite ya iWork kutoka Apple , na unaweza kuandika nyaraka juu yake (iliwachukua muda mrefu sana Apple ili kuwezesha kipengele hiki, na Microsoft bila kuongeza katika utendaji wa Mark-up kwanza kwa programu zake za iPad.
A10 Fusion chip
Ina nguvu ya kushangaza
Inakuja na 2GB ya RAM
Wamesema, ikiwa utafanya kazi nyingi zinazohitajika, ndiyo sababu Apple ina Pro Programu ya iPad 10.5, ina nguvu ya ziada katika CPU naRAM mara mbili zaidi.Tulikuwa tunatarajia Apple kushikamana na 'chip za kutosha' A9 kutoka iPad ya 2017 na kuacha bei, lakini imekwenda na kupigwa kwenye Chip A10 Fusion ambayo iliwezesha iPhone 7 na 7 Plus, na ambayo iko karibu na Kipengee cha A10X katika aina mpya ya Programu ya iPad. Hiyo imeunganishwa na 2GB ya RAM, kwa hiyo kuna zaidi ya nguvu za kutosha hapa kwa karibu kazi yoyote ambayo watumiaji wengi watataka kufanya na iPad mpya, na hakika kwa barua pepe, kuvinjari kwa wavuti au kutazama video.Tuliona kushuka kwa kasi kwa programu nzito, kwa mfano wakati wa usindikaji na kufungua picha nyingi, lakini hatujawahi kusubiri muda mrefu sana, na nyakati za utoaji bado zimevutia sana.
Nini maoni yako kuhusu Tablet hizi..? Tuambie kwenye maoni hapo chini.






No comments:
Post a Comment